Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

02:00 Rayo Vallecano ?-? Levante

02:00 Real Madrid ?-? Betis

01:45 Torino ?-? AS Roma

11:00 Hiroshima Sanfrecce ?-? Kyoto Sanga

12:00 Cerezo Osaka ?-? Gamba Osaka

12:00 Shimizu S-Pulse ?-? Nagoya Grampus

00:00 Gazisehir Gaziantep ?-? Caykur Rizespor

00:00 Antalyaspor ?-? Galatasaray

22:59 Istra 1961 Pula ?-? Slaven Koprivnica

01:05 NK Lokomotiva Zagreb ?-? HNK Sibenik

06:00 Coquimbo Unido ?-? Union Espanola

01:45 St. Patricks Athletic ?-? Shelbourne

01:45 Bohemians ?-? Sligo Rovers

01:45 Derry City ?-? Dundalk

01:45 Drogheda United ?-? Finn Harps

00:30 CS Universitatea Craiova ?-? Farul Constanta

22:00 FC Minsk ?-? Shakhter Soligorsk

00:00 Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Energetik-BGU Minsk

10:00 Imabari FC ?-? Okinawa SV

11:00 Arterivo Wakayama ?-? Kansai University

11:00 FC Gifu ?-? Chukyo University

11:00 Sony Sendai ?-? Tokyo International University

11:00 Fukushima United FC ?-? North Asia University

15:30 Kon Tum ?-? Đà Nẵng 2

15:30 Gia Định ?-? Tiền Giang

01:30 Cosenza Calcio 1914 ?-? Vicenza

02:00 Zaragoza ?-? CD Lugo

01:30 AJ Auxerre ?-? Sochaux

01:30 Kaiserslautern ?-? Dynamo Dresden

11:00 Roasso Kumamoto ?-? JEF United Ichihara Chiba

12:00 Albirex Niigata ?-? Yokohama FC

12:00 Blaublitz Akita ?-? Tokyo Verdy

12:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? Montedio Yamagata

12:00 Omiya Ardija ?-? Vegalta Sendai

12:00 Tokushima Vortis ?-? Tochigi SC

07:30 Univ.Cesar Vallejo ?-? Academia Deportiva Cantolao

00:00 Arda ?-? Beroe Stara Zagora

00:00 Lokomotiv Plovdiv ?-? CSKA 1948 Sofia

18:00 Metallurg Vidnoye ?-? Zenit Penza

04:30 Tacuary ?-? Sportivo Ameliano

06:45 12 de Octubre ?-? Guairena

04:15 Zamora Barinas ?-? Academia Puerto Cabello

06:30 Monagas SC ?-? Estudiantes Merida FC

22:30 Radnicki 1923 Kragujevac ?-? Metalac Gornji Milanovac

22:30 Mladost Lucani ?-? FK Spartak Zlatibor Voda

22:30 Proleter ?-? Novi Pazar

01:45 Inverness ?-? Saint Johnstone

21:00 Boluspor ?-? Altinordu

21:00 Tuzlaspor ?-? Samsunspor

00:00 Istanbulspor ?-? Bandirmaspor

00:00 Denizlispor ?-? Erzurum BB

00:00 Balikesirspor ?-? Eyupspor

00:00 Torns IF ?-? Angelholms FF

00:00 FC Stockholm Internazionale ?-? Gefle IF

00:00 Lindome GIF ?-? GAIS

18:45 Tanjong Pagar Utd ?-? Balestier Khalsa FC

02:15 Fjardabyggd Leiknir ?-? Volsungur husavik

02:15 Reynir Sandgerdi ?-? KFR Aegir

02:15 Throttur Reykjavik ?-? IR Reykjavik

03:15 Magni ?-? HotturHuginn

22:30 Timok ?-? Kabel Novi Sad

22:00 NK Bilje ?-? NK Fuzinar

22:00 Roltek Dob ?-? ND Beltinci

22:59 NK Primorje ?-? Krka

00:00 NK Nafta ?-? Jadran Dekani

06:00 Deportivo Maldonado ?-? Centro Atletico Fenix

06:00 Deportivo Maldonado ?-? Centro Atletico Fenix

22:00 SC Znojmo ?-? Banik Ostrava B

22:59 Domazlice ?-? Karlovy Vary Dvory

14:00 Addis Ababa Ketema ?-? Jimma Aba Jifar

20:00 Awassa Kenema ?-? Ethiopia Bunna

23:30 FC Sydvest ?-? Tarup Paarup IF

23:30 BK Avarta ?-? Frederikssund IK

00:00 KFUM ?-? Ringsted

00:00 Holbaek ?-? Tarnby FF

00:00 B 1913 Odense ?-? Marienlyst

00:00 Vejgaard B ?-? AaB 2

00:15 Ringkobing ?-? Fuglebakken

20:45 Yantra Gabrovo ?-? Ludogorets Razgrad II

18:00 Coastal Union ?-? Dodoma Jiji FC

20:00 Namungo FC ?-? Tanzania Prisons

22:59 Young Africans ?-? Mbeya Kwanza

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC ?-? Yeoju Sejong

12:00 Goyang FC ?-? Goyang KH FC)

12:00 Jeonju Citizen FC ?-? Pyeongchang FC

17:15 Virginia United SC (w) ?-? Peninsula Power NPL (w)

17:15 The Gap NPL (w) ?-? Brisbane City (w)

05:00 HFX Wanderers FC ?-? Forge FC

09:00 Pacific FC ?-? York 9 FC

06:00 St. Louis Scott Gallagher (W) ?-? Chicago Mustangs (W)

06:00 Sunrise Prime FC (W) ?-? Team Boca Blast (w)

06:00 Side FC 92 (W) ?-? FC Wichita (w)

06:30 Asheville City SC (w) ?-? North Carolina Fusion (W)

20:00 Bodrumspor ?-? Bayburt Ozel Idare

00:00 Bursa Niluferspor AS ?-? Tarsus Idman Yurdu

12:00 West Torrens Birkalla ?-? Adelaide United FC (Youth)

12:00 Gwelup Croatia U20 ?-? Pires U20

12:00 Cockburn City U20 ?-? Balcatta U20

12:00 Perth RedStar FC U20 ?-? Perth Glory FC U20

12:00 Bayswater U20 ?-? Armadale SC U20

12:00 Inglewood United U20 ?-? Stirling Macedonia U20

12:00 Sorrento F.C. U20 ?-? FloreatAthena U20

22:00 FC Artmedia Petrzalka ?-? Namestovo

22:00 FC Rohoznik ?-? Dukla Banska Bystrica

22:00 Slovan Bratislava B ?-? Sport Podbrezova

22:00 Slavoj Trebisov ?-? KFC Komarno

22:00 MSK Zilina B ?-? STK Samorin

22:00 Partizan Bardejov ?-? FK Kosice

22:00 MFK Dubnica nad Vahom ?-? MSK Puchov

22:00 Humenne ?-? MFK Skalica

01:30 Fjolnir (w) ?-? Augnablik (w)

02:15 Haukar (w) ?-? Fylkir (w)

02:15 Tindastoll Neisti (w) ?-? HK Kopavogur (w)

01:00 HBTorshavn II ?-? B36 Torshavn II

16:00 Simla Youngs FC ?-? Delhi Young Boys

22:00 Honka Espoo ?-? Ilves Tampere

16:00 Manly United ?-? Sydney Olympic

16:00 A.P.I.A. Leichhardt Tigers ?-? Ted Reiter Mountain City Rovers

12:00 Northbridge Bulls ?-? Sydney FC (Youth)

00:00 Kolding BK (w) ?-? HB Koge (w)

19:00 Mathare United ?-? Kariobangi Sharks

01:30 Usher Celtic ?-? Home Farm FC

05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) ?-? Ipatinga

22:00 FK Valmiera ?-? FK Auda Riga

17:30 Moreland Zebras ?-? Manningham United Blues

17:30 Northcote City ?-? Werribee City

12:00 Moreland City ?-? Pascoe Vale SC

12:00 Goulburn Valley Suns ?-? Kingston City

12:00 Langwarrin ?-? Brunswick City

12:00 FC Bulleen Lions ?-? North Geelong Warriors

01:00 Thor Akureyri ?-? Grindavik

02:15 Afturelding ?-? UMF Selfoss

02:15 Kordrengir ?-? KV Reykjavik

22:59 VfB Stuttgart U19 ?-? Borussia Dortmund U19

00:00 FK Viltis Vilnius ?-? Vilnius FK Zalgiris C

04:00 Asheville City ?-? Dalton Red Wolves SC

05:00 Miami City Championship ?-? Miami AC

05:30 Erie Commodores ?-? FC Buffalo

06:00 Midwest United ?-? Kalamazoo

06:00 Pathfinder FC ?-? Bostong

06:00 Kings Hammer FC ?-? AFC Cleveland

06:30 West Mass Pioneers ?-? Boston

07:00 Minneapolis City SC ?-? Peoria City

08:30 OVF Alliance ?-? PDX FC

09:00 San Francisco City ?-? Central Valley Fuego II

09:00 FC Tucson ?-? Richmond Kickers

17:30 Centenary Stormers ?-? Western Spirit

22:59 Omonia Nicosia FC ?-? Olympiakos Nicosia FC

22:59 Ethnikos Achnas FC ?-? AEL Limassol

19:00 Curtin University FC (w) ?-? Fremantle City FC (w)

16:00 Delta Queens (w) ?-? Bayelsa Queens FC (W)

18:00 Edo Queens (W) ?-? Naija Ratels (W)

22:00 Rivers Angels (w) ?-? Nasarawa Amazons (W)

07:00 Cumbaya FC ?-? 9 de Octubre

21:00 Palmeiras (Youth) ?-? CA Joseense U20

01:00 Sao Bento SP (Youth) ?-? Ituano (Youth)

02:15 KF Gardabaer ?-? KH Hlidarendi

02:15 Ellidi ?-? Vaengir Jupiters

02:15 Augnablik Kopavogur ?-? UMF Vidir

11:15 West Canberra Wanderers ?-? Canberra FC

12:00 Belconnen United ?-? OConnor Knights

12:00 Canberra Olympic ?-? Gungahlin United

12:00 Cooma Tigers ?-? Monaro Panthers

22:59 Burkina Faso U20 ?-? Ivory Coast U20

02:30 Benin U20 ?-? Nigeria U20

02:00 Orlando Pirates ?-? Renaissance Sportive de Berkane

15:30 Southern Railway ?-? Chennai Customs

15:30 Arrows FC ?-? Indian Bank

00:00 Storfors AIK ?-? Bergnasets AIK

00:00 Savedalens IF ?-? Onsala BK

00:00 IK Gauthiod ?-? Vanersborg FK

00:00 Herrestads AIF ?-? Lidkopings FK

00:00 Yxhults IK ?-? Stenungsunds IF

00:00 FBK Balkan ?-? Ariana

21:30 AL Salt ?-? Al Faisaly

00:00 Al Aqaba SC ?-? Ramtha Club

22:59 Biskra ?-? Paradou AC

00:00 USM Alger ?-? CS Constantine

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) ?-? Nippon Sport Science Universit (w)

12:00 Ehime FC (w) ?-? Setagaya Sfida (w)

22:30 JaPS ?-? KTP Kotka

02:00 Club Fernando de la Mora ?-? Sportivo San Lorenzo

05:00 Brusque FC ?-? Tombense

07:30 Bahia ?-? Ponte Preta

21:00 Stade tunisien ?-? CO Sidi Bouzid

16:00 ASO Chlef U21 ?-? NC Magra U21

22:00 JS Saoura U21 ?-? Olympique Medea U21

22:00 JS Kabylie U21 ?-? WA Tlemcen U21

22:00 HB Chelghoum Laid U21 ?-? MC Alger U21

19:30 Al Tayaran (w) ?-? Maadi Yacht Club (w)

14:00 FK Ural Youth ?-? UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

16:00 Konopliev Youth ?-? Khimki Youth

17:00 Strogino Youth ?-? FC Terek Groznyi Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth ?-? FK Krasnodar Youth

17:00 Ufa Youth ?-? Arsenal Tula Youth

22:00 CSKA Moscow (R) ?-? FK Rostov Youth

22:00 Dinamo Moscow Youth ?-? Lokomotiv Moscow Youth

22:00 Krylya Sovetov Samara Youth ?-? Zenit St.Petersburg Youth

22:00 Rubin Kazan (R) ?-? PFC Sochi Youth

22:00 Spartak Moscow Youth ?-? Chertanovo Moscow Youth

22:00 OFK Petrovac ?-? FK Sutjeska Niksic

22:00 FK Zeta ?-? FK Rudar Pljevlja

22:00 FK Podgorica ?-? FK Iskra Danilovgrad

22:00 Mornar ?-? Decic Tuzi

01:00 Jezero Plav ?-? FK Buducnost Podgorica

23:30 SV Leobendorf ?-? SC Mannsdorf

23:30 SV Grodig ?-? Salzburger AK 1914

00:00 WSC Hertha Wels ?-? Santa Ana

00:00 ASV Bruck ?-? First Wien 1894

00:00 TUS Bad Gleichenberg ?-? FC Wels

00:00 SC Kalsdorf ?-? Sturm Graz (Youth)

00:00 SC Weiz ?-? Allerheiligen

00:00 SV Ried B ?-? Vocklamarkt

00:00 SV Kuchl ?-? USK Anif

00:00 FC Wacker Innsbruck Amateure ?-? WSG Swarovski Tirol B

00:00 SV Spittal ?-? Deutschlandsberger SC

00:00 SK Treibach ?-? SC Gleisdorf

00:30 St. Johann ?-? SV Austria Salzburg

00:30 Team Wiener Linien ?-? FC Magna Wiener Neustadt

00:30 Wiener SC ?-? Neusiedl

00:30 SV Seekirchen ?-? FC Pinzgau Saalfelden

00:30 ATSV Stadl Paura ?-? Wolfsberger AC Amateure

00:30 Worgl Obi SV ?-? FC Kitzbuhel

21:00 Wadi Degla SC ?-? FC Porto Suez

21:00 El Sekka El Hadid ?-? ZED FC

21:00 Telecom Egypt ?-? Belbeis FC

21:00 Tersana SC ?-? El Daklyeh

21:00 Bur Fouad ?-? Al Nasr Cairo

21:00 Olympic El Qanal ?-? Marekh

21:00 Petrojet ?-? Banha

19:30 Genoa Youth ?-? Napoli Youth

01:45 Salthill Devon Galway ?-? Athlone Town

01:45 Cork City ?-? Wexford (Youth)

01:45 Treaty United ?-? Cobh Ramblers

20:00 Al Karkh ?-? Baghdad

20:00 Al Sinaah ?-? AI Kahrabaa

20:00 Zakho ?-? Al-Naft

22:30 Naft Alwasat ?-? Naft Al Junoob

22:15 Poxyt ?-? GrIFK Reservi

22:30 RiPS ?-? FC Kuusysi

22:30 Sporting Kristina ?-? Kiisto Vaasa

22:30 VG 62 ?-? P-Iirot

22:59 FC Kontu ?-? Ponnistajat

23:15 LPS Helsinki ?-? Malmin Palloseura Helsinki

00:00 Kuopion Elo ?-? PK-37 Iisalmi

00:15 Valtti ?-? Herto

00:15 Aifk Turku ?-? FC Inter II

00:15 FC Finnkurd ?-? SAPA

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 ?-? Caykur Rizespor U19

18:30 Sivasspor U19 ?-? Kayserispor U19

18:00 Bokelj Kotor ?-? FK Mladost DG

22:00 FK Berane ?-? KOM Podgorica

22:00 Cetinje ?-? Arsenal Tivat

22:00 FK Grbalj Radanovici ?-? OFK Titograd

22:00 Jedinstvo Bijelo Polje ?-? OSK Igalo

21:00 MCB Oued Sly ?-? JSM Tiaret

20:00 Tadamon Sour ?-? Shabab Sahel

20:00 Al Bourj ?-? Al-Ahed

00:00 HIK Hellerup ?-? Hillerod Fodbold

12:00 Busan Transportation Corporation ?-? Pocheon FC

12:00 Siheung City ?-? Dangjin Citizen

01:30 A.C. Reggiana 1919 ?-? Feralpisalo

22:59 Eskilstuna United (w) ?-? FC Rosengard (w)

22:30 PK-35 RY (w) ?-? NJS (w)

18:00 Bavarians FC ?-? Khukh Arslanguud

00:00 Nurnberg (Youth) ?-? Bayern Munchen (Youth)

00:00 Rheindorf Altach ?-? WSG Swarovski Tirol

00:00 TSV Hartberg ?-? SV Ried

00:00 LASK Linz ?-? Trenkwalder Admira Wacker

19:00 ZFK Zemun (w) ?-? ZFK Sloga Zemun (w)

19:00 FK Andijon ?-? Buxoro FK

19:30 FK G'ijduvon ?-? Zaamin

20:00 Xorazm Urganch ?-? Turon Nukus

03:00 Primero de Mayo ?-? CD El Nacional

18:30 Denmark U17 ?-? Scotland U17

18:30 Srbija C.Gora U17 ?-? Turkey U17

20:30 Portugal U17 ?-? Sweden U17

20:30 Spain U17 ?-? Belgium U17

05:00 Cunupia FC ?-? CSW FC

16:30 Box Hill United SC ?-? Melbourne City NPL

17:30 Springvale White Eagles ?-? Whittlesea Ranges

12:00 Ballarat City FC ?-? Preston Lions

12:00 Doveton ?-? Nunawading City

17:30 Essendon Royals ?-? Keilor Park SC

06:00 Pacajus ?-? Tuna Luso

22:00 KuPS (Youth) ?-? Atlantis

22:59 Jyvaskyla JK ?-? FC Vaajakoski

00:00 MKS Wladyslawowo ?-? MKS Orkan Rumia

17:00 Sunshine Coast Wanderers FC ?-? Brisbane Olympic United FC

22:30 Petro Atletico de Luanda ?-? Sporting de Benguela

22:59 Sturm Graz/Stattegg (w) ?-? Neulengbach (w)

19:00 FC Baranovichi ?-? Volna Pinsk

19:00 NergihasaU19 ?-? Vac FC U19

20:00 Kyrgyzstan U16 ?-? Uzbekistan U16

22:59 Tajikistan U16 ?-? Iran U16

00:00 Sandnes B ?-? Akra

23:45 Arminia Ludwigshafen ?-? Wadegesi Heim

00:00 SG Union Sandersdorf ?-? Hallen

00:15 Westfalia Herne ?-? TuS Ennepetal

00:30 MSV Pampow ?-? Hansa Rostock II

01:00 SG 2000 Mulheim-Karlich ?-? SV Elversberg II

01:00 Blau-Weib Friesdorf ?-? SV Deutz 05

22:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II ?-? Armata Aurul Brad

01:00 San Lorenzo (w) ?-? Villa San Carlos (w)

12:00 Tsukuba FC (w) ?-? JFA Academy Fukushima (w)

00:30 Ajax Amsterdam (w) ?-? FC Twente Enschede (w)

00:30 ADO Den Haag (w) ?-? VV Alkmaar (w)

00:30 SC Heerenveen (w) ?-? Feyenoord Rotterdam (W)

00:30 PSV Eindhoven (w) ?-? Excelsior Barendrecht (w)

00:30 Berlin Turkspor ?-? SD Croatia Berlin

01:30 CA Atlas ?-? General Lamadrid

17:00 Pardubice U19 ?-? Slovacko U19

18:30 Visakha FC ?-? Boeung Ket Angkor

22:59 Atletico Huila U19 ?-? El Minuto FC U19

05:10 Atletico Atlanta ?-? Deportivo Maipu

07:00 All Boys ?-? Deportivo Madryn

07:10 Belgrano ?-? Flandria

22:00 Ararat Yerevan ?-? BKMA

11:00 South Hobart ?-? Olympia Warriors

11:30 Hobart Zebras ?-? Launceston City

11:30 Devonport City ?-? Kingborough Lions

11:30 Riverside Olympic ?-? Glenorchy Knights FC

22:59 AF Amadou Diallo Djekanou ?-? Bouake FC

10:45 Sports Academy Sangha ?-? Raniban Sports Club

14:00 Jhapa XI ?-? Manohara United Club

17:15 Samaj Kalyan Khelkud Kendra ?-? Oasis Club

22:59 SR Donaufeld Wien ?-? SC Ostbahn XI

23:30 SV Kematen ?-? SV Vols

23:30 St Jakob/Rosental ?-? ASKO Gmund

00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf ?-? SV Gossendorf Jaz

00:00 Donau Linz ?-? Sportunion Sankt Martin

00:30 ASV Siegendorf ?-? SC Pinkafeld

00:30 Kottingbrunn ?-? SCU Kilb

00:30 Parndorf ?-? Horitschon

23:30 GAMTEL ?-? Elite United

23:30 Banjul United ?-? Fortune FC

01:30 Steve Biko ?-? Falcons FC

19:00 She Corporate (w) ?-? Kampala Queens (w)

01:00 Botafogo RJ U20 ?-? Audax Rio EC U20

01:00 Uniao Frederiquense U20 ?-? Nova Prata RS U20

01:00 Resende RJ U20 ?-? Madureira Youth

01:30 Operario Ferroviario PR Youth ?-? Independiente FSJ U20

01:30 Uniao Inhumas U20 ?-? Canedense U20

01:30 Vila Rica PA U20 ?-? Cruz Azul U20

01:00 Sileks ?-? FK Makedonija Gjorce Petrov

16:45 Salisbury Inter (w) ?-? Fulham United (w)

16:45 Adelaide Comets (w) ?-? Adelaide City (w)

17:30 The Cove FC (W) ?-? West Adelaide (w)

16:30 Melbourne Knights ?-? Dandenong City SC

17:00 Green Gully Cavaliers ?-? Oakleigh Cannons

12:00 Eastern Lions SC ?-? Dandenong Thunder

12:00 St Albans Saints ?-? Port Melbourne

16:45 Brisbane Wolves ?-? Samford Ranges

09:15 Eastern Lions U21 ?-? Dandenong Thunder U21

09:30 St. Albans Saints U21 ?-? Port Melbourne Sharks SC U21

12:00 Green Gully Cavaliers U21 ?-? Oakleigh Cannons U21

12:00 Melbourne Knights U21 ?-? Dandenong City U21

16:00 Muktijoddha SKC ?-? Sheikh Russel KC

23:30 CAYB Club Athletic Youssoufia ?-? FAR Forces Armee Royales

12:00 Alamein (w) ?-? Emerging Athlete Program (w)

12:00 Calder United SC (w) ?-? Box Hill (w)

20:00 Kelantan United ?-? Kuching FA

20:00 Terengganu B ?-? Darul Takzim II

17:00 Broadmeadow Magic (W) ?-? Charlestown Azzuri (W)

11:30 Maitland FC (W) ?-? Newcastle Olympic FC (W)

20:00 Ethiopia U17 (w) ?-? Nigeria (w) U17

22:00 Ghana (w) U17 ?-? Morocco (w) football U17

11:00 Adamstown Rosebuds FC ?-? Lambton Jarvis

22:59 CA Atenas ?-? Villa Espanola

01:00 Cerro Montevideo ?-? Miramar Misiones FC

06:30 La Luz ?-? CA Juventud

Bên trên