Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá

SIN88.CLUB - TOP 1 CHUYÊN TRANG THỂ THAO - HOÀN TRẢ 1.5% KHÔNG GIỚI HẠN - NẠP ĐẦU TẶNG NGAY + 20TR

00:00 Antalyaspor 1-1 Galatasaray 1-0

00:00 Gazisehir Gaziantep 2-0 Caykur Rizespor 1-0

22:59 1 Istra 1961 Pula 3-1 Slaven Koprivnica 0-0

00:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-2 Energetik-BGU Minsk 0-2

22:00 FC Minsk 1-0 Shakhter Soligorsk 0-0

15:30 1 Kon Tum 0-3 Đà Nẵng 2 0-1

15:25 Gia Định 5-1 Tiền Giang 3-0

00:00 Lokomotiv Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia 1-0

00:00 Arda 1-0 Beroe Stara Zagora 1-0

18:00 Metallurg Vidnoye 2-3 Zenit Penza 2-1

22:40 1 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 Metalac Gornji Milanovac 1-0

22:30 Proleter 0-2 Novi Pazar 0-0

22:30 Mladost Lucani 2-1 FK Spartak Zlatibor Voda 1-0

00:00 Balikesirspor 0-3 Eyupspor 0-2

00:00 Denizlispor 4-0 Erzurum BB 3-0

00:00 Istanbulspor 0-0 Bandirmaspor 0-0

21:00 Tuzlaspor 2-4 Samsunspor 1-3

21:00 Boluspor 2-1 Altinordu 1-0

00:00 Lindome GIF 1-3 GAIS 0-0

00:00 FC Stockholm Internazionale 1-0 Gefle IF 1-0

00:00 Torns IF 3-1 Angelholms FF 2-0

18:45 1 Tanjong Pagar Utd 1-0 Balestier Khalsa FC 1-0

22:30 Timok 5-0 Kabel Novi Sad 1-0

00:00 NK Nafta 6-0 Jadran Dekani 0-0

22:59 NK Primorje 1-2 Krka 1-1

22:00 Roltek Dob 2-0 ND Beltinci 1-0

22:00 NK Bilje 2-1 NK Fuzinar 1-0

22:59 Domazlice 2-1 Karlovy Vary Dvory 1-0

22:00 SC Znojmo 1-1 Banik Ostrava B 0-1

00:15 Ringkobing 1-0 Fuglebakken 0-0

00:00 Vejgaard B 3-4 AaB 2 1-1

00:00 B 1913 Odense 3-0 Marienlyst 1-0

00:00 Holbaek 2-1 Tarnby FF 0-0

00:00 KFUM 3-2 Ringsted 2-0

23:30 BK Avarta 2-2 Frederikssund IK 1 0-2

23:30 FC Sydvest 0-3 Tarup Paarup IF 0-2

20:45 Yantra Gabrovo 1-2 Ludogorets Razgrad II 0-0

22:59 Young Africans 4-0 Mbeya Kwanza 3-0

20:00 Namungo FC 3-3 Tanzania Prisons 1-1

18:00 Coastal Union 2-1 Dodoma Jiji FC 2-1

00:00 Bursa Niluferspor AS 0-0 Tarsus Idman Yurdu 1 0-0

20:00 Bodrumspor 3-1 Bayburt Ozel Idare 1 2-0

22:00 Humenne 2-1 MFK Skalica 1-0

22:00 MFK Dubnica nad Vahom 0-0 MSK Puchov 0-0

22:00 1 Partizan Bardejov 2-2 FK Kosice 0-0

22:00 MSK Zilina B 1-1 STK Samorin 0-1

22:00 Slavoj Trebisov 0-2 KFC Komarno 0-0

22:00 Slovan Bratislava B 1-2 Sport Podbrezova 1-0

22:00 FC Rohoznik 1-3 Dukla Banska Bystrica 0-2

22:00 FC Artmedia Petrzalka 6-0 Namestovo 3-0

18:15 India Young Sports 1-0 Youngsters Delhi 0-0

16:00 Simla Youngs FC 0-9 Delhi Young Boys 0-4

22:00 Honka Espoo 0-0 Ilves Tampere 0-0

16:00 1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-1 Ted Reiter Mountain City Rovers 2-0

16:00 Manly United 0-0 Sydney Olympic 0-0

00:00 Kolding BK (w) 0-3 HB Koge (w) 0-1

22:00 FK Valmiera 2-0 FK Auda Riga 0-0

17:30 Northcote City 4-0 Werribee City 1-0

17:30 Moreland Zebras 2-2 Manningham United Blues 1-0

22:00 VfB Stuttgart U19 3-1 Borussia Dortmund U19 2-1

00:00 FK Viltis Vilnius 0-4 Vilnius FK Zalgiris C 0-2

22:59 FK Kauno Zalgiris II 2-2 FM Klaipedos 1-1

22:59 Ethnikos Achnas FC 1-2 AEL Limassol 0-1

22:59 Omonia Nicosia FC 1-1 Olympiakos Nicosia FC 0-0

19:00 Curtin University FC (w) 2-6 Fremantle City FC (w) 0-0

23:05 Santos de Guapiles U20 1-2 Herediano U20 1-1

22:10 Rivers Angels (w) 2-1 Nasarawa Amazons (W) 0-1

19:00 Edo Queens (W) 1-0 Naija Ratels (W) 1-0

16:25 Delta Queens (w) 0-1 Bayelsa Queens FC (W) 0-0

21:00 Palmeiras (Youth) 1-0 CA Joseense U20 0-0

22:59 Burkina Faso U20 2-0 Ivory Coast U20 1-0

17:50 Arrows FC 0-3 Indian Bank 0-3

15:40 1 Southern Railway 0-1 Chennai Customs 0-1

00:00 FBK Balkan 1-2 Ariana 1-1

00:00 Yxhults IK 1-0 Stenungsunds IF 0-0

00:00 Herrestads AIF 2-0 Lidkopings FK 0-0

00:00 IK Gauthiod 3-1 Vanersborg FK 2 1-0

00:00 Savedalens IF 1-0 Onsala BK 1 0-0

00:00 Storfors AIK 1-2 Bergnasets AIK 1-0

00:00 Al Aqaba SC 3-2 Ramtha Club 1 0-1

21:30 AL Salt 0-1 Al Faisaly 0-1

00:05 USM Alger 2-0 CS Constantine 0-0

22:59 Biskra 1-0 Paradou AC 1-0

22:30 JaPS 2-1 KTP Kotka 1-1

21:00 Stade tunisien 2-2 CO Sidi Bouzid 1-0

22:10 HB Chelghoum Laid U21 1-1 MC Alger U21 0-1

16:10 ASO Chlef U21 0-1 NC Magra U21 1 0-0

19:50 Al Tayaran (w) 0-1 Maadi Yacht Club (w) 0-0

22:10 CSKA Moscow (R) 4-5 FK Rostov Youth 3-3

22:00 Spartak Moscow Youth 3-1 Chertanovo Moscow Youth 1 2-0

22:00 1 Rubin Kazan (R) 0-1 PFC Sochi Youth 0-0

22:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 2-5 Zenit St.Petersburg Youth 0-3

22:00 Dinamo Moscow Youth 0-2 Lokomotiv Moscow Youth 0-1

17:00 Ufa Youth 0-5 Arsenal Tula Youth 0-2

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 0-3 FK Krasnodar Youth 0-1

17:00 Strogino Youth 1-2 FC Terek Groznyi Youth 0-0

16:00 Konopliev Youth 2-0 Khimki Youth 0-0

14:00 FK Ural Youth 5-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-0

00:00 1 SK Treibach 2-1 SC Gleisdorf 0-0

00:00 SV Spittal 0-1 Deutschlandsberger SC 0-0

00:00 FC Wacker Innsbruck Amateure 4-5 WSG Swarovski Tirol B 3-2

00:00 SV Ried B 0-0 Vocklamarkt 0-0

00:00 SC Weiz 0-3 Allerheiligen 0-3

00:00 SC Kalsdorf 1-1 Sturm Graz (Youth) 0-0

00:00 TUS Bad Gleichenberg 5-2 FC Wels 2-0

00:00 ASV Bruck 0-0 First Wien 1894 0-0

00:00 WSC Hertha Wels 3-1 Santa Ana 1-1

23:35 SV Grodig 0-2 Salzburger AK 1914 0-0

23:30 SV Leobendorf 2-0 SC Mannsdorf 0-0

21:00 Petrojet 1-0 Banha 1-0

21:00 Olympic El Qanal 2-1 Marekh 1-0

21:00 Bur Fouad 0-0 Al Nasr Cairo 0-0

21:00 Tersana SC 0-1 El Daklyeh 0-0

21:00 El Sekka El Hadid 1-1 ZED FC 1-1

21:00 Wadi Degla SC 3-3 FC Porto Suez 1 1-1

19:30 Genoa Youth 2-2 Napoli Youth 1-1

21:00 Nacional-Humaita (w) 5-0 12 De Octubre Itaugua (W) 1 2-0

22:50 Naft Alwasat 1-0 Naft Al Junoob 0-0

20:00 Zakho 0-1 Al-Naft 0-1

20:00 Al Sinaah 0-1 AI Kahrabaa 0-1

20:00 Al Karkh 2-1 Baghdad 1-0

00:15 Valtti 5-1 Herto 2-1

00:10 Kuopion Elo 4-1 PK-37 Iisalmi 3-1

23:15 LPS Helsinki 4-0 Malmin Palloseura Helsinki 1 1-0

22:59 FC Kontu 6-4 Ponnistajat 2-3

22:30 VG 62 1-2 P-Iirot 1-0

22:30 Sporting Kristina 2-1 Kiisto Vaasa 1-0

22:30 RiPS 5-0 FC Kuusysi 1 1-0

22:15 Poxyt 1-0 GrIFK Reservi 1-0

19:15 Temperley U20 3-0 CSD Flandria U20 1-0

18:30 Sivasspor U19 3-0 Kayserispor U19 2-0

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 3-0 Caykur Rizespor U19 0-0

22:30 FK Grbalj Radanovici 0-3 OFK Titograd 0-0

22:30 Cetinje 1-3 Arsenal Tivat 1-1

22:30 Bokelj Kotor 1-1 FK Mladost DG 0-1

22:30 FK Berane 2-2 KOM Podgorica 1-1

21:20 MCB Oued Sly 0-0 JSM Tiaret 0-0

20:00 Al Bourj 0-2 Al-Ahed 0-0

20:00 Tadamon Sour 1-4 Shabab Sahel 0-1

00:00 HIK Hellerup 1-2 Hillerod Fodbold 0-1

22:59 Eskilstuna United (w) 0-3 FC Rosengard (w) 0-0

22:30 PK-35 RY (w) 1-0 NJS (w) 1-0

18:00 Bavarians FC 2-1 Khukh Arslanguud 0-1

00:00 LASK Linz 3-1 Trenkwalder Admira Wacker 3-0

00:00 TSV Hartberg 1-1 SV Ried 1-0

00:00 1 Rheindorf Altach 2-1 WSG Swarovski Tirol 1-0

19:00 ZFK Zemun (w) 1-10 ZFK Sloga Zemun (w) 1-6

20:00 Xorazm Urganch 1-1 Turon Nukus 0-1

19:30 FK G'ijduvon 3-1 Zaamin 1-0

19:00 FK Andijon 0-0 Buxoro FK 0-0

00:00 Yeelen 0-1 Lafia Club de Bamako 1 0-0

20:30 Spain U17 2-0 Belgium U17 2-0

20:30 Portugal U17 4-2 Sweden U17 3-1

18:30 Srbija C.Gora U17 2-1 Turkey U17 1-1

18:30 Denmark U17 3-1 Scotland U17 1-1

17:30 Springvale White Eagles 5-2 Whittlesea Ranges 4-1

16:30 Box Hill United SC 2-4 Melbourne City NPL 0-1

17:30 Essendon Royals 2-2 Keilor Park SC 1-0

22:59 Jyvaskyla JK 4-0 FC Vaajakoski 1 1-0

22:00 KuPS (Youth) 0-2 Atlantis 0-1

00:00 MKS Wladyslawowo 2-2 MKS Orkan Rumia 1-1

22:59 LGKS 38 Podlesianka 5-2 Unia Redziny 3-1

22:30 Petro Atletico de Luanda 4-0 Sporting de Benguela 3-0

22:59 Sturm Graz/Stattegg (w) 3-2 Neulengbach (w) 2-1

19:00 FC Baranovichi 1-1 Volna Pinsk 0-1

19:00 NergihasaU19 4-3 Vac FC U19 2-3

22:59 Tajikistan U16 0-7 Iran U16 0-2

20:00 Kyrgyzstan U16 2-3 Uzbekistan U16 1 2-2

00:00 Sandnes B 3-3 Akra 0-1

00:00 SG Union Sandersdorf 2-0 Hallen 1-0

23:45 Arminia Ludwigshafen 2-1 Wadegesi Heim 2-0

22:00 1 Avantul Reghin 1-1 Unirea Alba Iulia 1-0

22:00 Dinamo Bucuresti 2 1-4 CSM Flacara Moreni 0-1

22:00 Clinceni College B 1-0 Arges Pitesti B 0-0

22:00 CS Viitorul Daesti 2-1 ACS Vedita Colonesti MS 2-0

21:00 CSM Focsani 3-1 CS Aerostar Bacau 0-1

17:00 Pardubice U19 0-0 Slovacko U19 0-0

15:30 Moreland Zebras U21 1-1 Manningham Utd Blues U21 1-0

15:30 Northcote City U20 0-0 Werribee City U21 0-0

18:30 Visakha FC 2-0 Boeung Ket Angkor 1-0

22:59 Atletico Huila U19 5-0 El Minuto FC U19 3-0

22:00 Ararat Yerevan 1-2 BKMA 0-0

23:05 AF Amadou Diallo Djekanou 1-0 Bouake FC 1 1-0

17:15 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-0 Oasis Club 0-0

14:00 Jhapa XI 2-0 Manohara United Club 1-0

00:00 Donau Linz 0-2 Sportunion Sankt Martin 0-0

00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 1-2 SV Gossendorf Jaz 0-1

23:30 St Jakob/Rosental 0-0 ASKO Gmund 0-0

23:30 SV Kematen 0-0 SV Vols 0-0

22:59 SR Donaufeld Wien 5-0 SC Ostbahn XI 1-0

23:30 Banjul United 1-1 Fortune FC 1-0

23:30 GAMTEL 0-1 Elite United 0-0

19:00 She Corporate (w) 0-0 Kampala Queens (w) 0-0

00:00 Sileks 0-0 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [3-4],

14:00 Christchurch United 4-1 Cashmere Technical 0-0

17:30 The Cove FC (W) 0-11 West Adelaide (w) 0-8

16:45 Adelaide Comets (w) 1-3 Adelaide City (w) 0-1

16:45 Salisbury Inter (w) 5-1 Fulham United (w) 3-1

17:00 2 Green Gully Cavaliers 0-3 Oakleigh Cannons 0-0

16:30 Melbourne Knights 2-1 Dandenong City SC 0-0

23:30 CAYB Club Athletic Youssoufia 0-1 FAR Forces Armee Royales 0-1

20:00 Terengganu B 2-1 Darul Takzim II 0-1

20:00 Kelantan United 0-0 Kuching FA 0-0

17:00 Broadmeadow Magic (W) 2-2 Charlestown Azzuri (W) 0-1

22:00 Ghana (w) U17 2-0 Morocco (w) football U17 1-0

20:00 Ethiopia U17 (w) 0-1 Nigeria (w) U17 0-1

18:30 FC Ilbirs 1-1 Dordoi-Dynamo Naryn 0-0

22:00 CA Atenas 2-3 Villa Espanola 1 1-0

Bên trên